ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్ అనేది కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్లలో అత్యంత సాధారణమైనది. దాని అద్భుతమైన ఇన్సులేషన్ లక్షణాలు, అధిక ఉష్ణోగ్రతను తట్టుకునే సామర్థ్యం మరియు నమ్యత కారణంగా, కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్లో సిలికాన్ రబ్బర్ హీటర్ బెల్ట్లను తరచుగా ఉపయోగిస్తారు. తక్కువ ఉష్ణోగ్రత ఉన్న ప్రదేశంలో, ఎయిర్ కండిషనింగ్ కంప్రెసర్ కోసం ఉపయోగించే సిలికాన్ రబ్బర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్కు సాధారణంగా స్వీయ-నియంత్రిత ఉష్ణోగ్రత ఫంక్షన్ ఉంటుంది, ఇది బయటి ఉష్ణోగ్రత ఆధారంగా హీటింగ్ పవర్ను స్వయంచాలకంగా మార్చగలదు.
ఇది క్రాంక్కేస్ మరియు దాని అంతర్గత నూనె సరైన ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రతకు వేగంగా చేరుకునేలా నిర్ధారిస్తుంది. అంతేకాకుండా, సిలికాన్ రబ్బర్ హీటర్ బెల్టులు జలనిరోధకమైనవి, పేలుడు నిరోధకమైనవి మరియు అనేక రకాల సవాలుతో కూడిన పారిశ్రామిక వాతావరణాలలో ఉపయోగించవచ్చు. వివిధ రకాల కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్టులు అందుబాటులో ఉన్నప్పటికీ, వాటి అసాధారణమైన సర్వతోముఖ పనితీరు కారణంగా సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్టులు ఇప్పుడు అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన రకంగా ఉన్నాయి.
ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | సిలికాన్ ఎయిర్ కండిషనరింగ్ కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్స్ బెల్ట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| కంపెనీ | ఫ్యాక్టరీ/సరఫరాదారు/తయారీదారు |
| ఎయిర్ కండిషనింగ్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ వెడల్పును 14mm, 20mm, 25mm, 30mm మొదలైన వాటిలో తయారు చేయవచ్చు. సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్ను ఎయిర్ కండిషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించవచ్చు.క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
కంప్రెసర్ క్రాంక్షాఫ్ట్ ప్రీహీటింగ్ పరికరమైన సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్, చల్లని కాలాల కోసం రూపొందించబడిన ఒక సహాయక స్టార్టింగ్ పరికరం. కంప్రెసర్ స్టార్టప్ను వేగవంతం చేయడం మరియు స్టార్టప్ సమయంలో క్రాంక్షాఫ్ట్ దెబ్బతినే ప్రమాదాన్ని తగ్గించడం దీని ప్రధాన విధి. క్రాంక్షాఫ్ట్ జర్నల్ను ముందుగా వేడి చేయడం ద్వారా, కంప్రెసర్ క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ స్టార్టప్ సమయంలో లూబ్రికేషన్ ప్రభావాన్ని సమర్థవంతంగా మెరుగుపరుస్తుంది, తద్వారా అరుగుదలను తగ్గిస్తుంది. అన్ని రకాల కంప్రెసర్లలో, సిలికాన్ రబ్బర్ హీటింగ్ బెల్ట్ విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది మరియు పరికరాల స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి ఇది ఒక ముఖ్యమైన భాగం.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















