ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
ట్యూబులర్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ అనేది ప్రధాన తాపన భాగం, ఇది ఆహారాన్ని బేక్ చేయడానికి లేదా వండడానికి వేడిని ఉత్పత్తి చేయడానికి బాధ్యత వహిస్తుంది. ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ హీటర్ విద్యుత్ శక్తిని ఉష్ణ శక్తిగా మార్చి, ఓవెన్ లోపల ఏకరీతి వేడిని అందిస్తుంది. వీటిని సాధారణంగా ఓవెన్ పైభాగంలో, దిగువన లేదా వెనుక భాగంలో అమర్చుతారు. వేడి గాలి ప్రసరణను మెరుగుపరచడానికి కొన్ని ఓవెన్లలో కన్వెక్షన్ ఫ్యాన్లను కూడా అమర్చుతారు.
స్టవ్ కోసం ఉపయోగించే గ్రిల్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ యొక్క ప్రధాన రకం, అధిక ఉష్ణోగ్రతలకు (500℃ పైన) మరియు తుప్పుకు నిరోధకత కలిగిన 304 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ప్రొటెక్టివ్ ట్యూబ్లను ఉపయోగిస్తుంది. ఇవి 220V/380V వోల్టేజ్ పరిస్థితులకు అనుకూలంగా ఉంటాయి మరియు దీర్ఘకాలిక స్థిరమైన పనితీరును అందిస్తాయి. ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ల పవర్ పరిధి 300W నుండి 2000W వరకు ఉంటుంది, మరియు ఓవెన్ సామర్థ్యాన్ని బట్టి వాటిని ఎంచుకోవడం అవసరం (ఉదాహరణకు, చిన్న గృహ ఓవెన్లకు 500-800W సిఫార్సు చేయబడింది, మరియు వాణిజ్య పరికరాలకు ఇది ≥1500W ఉండాలి).
ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | ట్యూబులర్ గ్రిల్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| కంపెనీ | ఫ్యాక్టరీ/సరఫరాదారు/తయారీదారు |
| ట్యూబులర్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ హీటర్ను మైక్రోవేవ్, స్టవ్, ఎలక్ట్రిక్ గ్రిల్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఓవెన్ హీటర్ ఆకారాన్ని క్లయింట్ డ్రాయింగ్లు లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5మిమీ, 8.0మిమీ లేదా 10.7మిమీగా ఎంచుకోవచ్చు. జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫ్యాక్టరీ/సరఫరాదారు/తయారీదారు, వోల్టేజ్ మరియు పవర్ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్గ్రిల్/స్టవ్/మైక్రోవేవ్ కోసం అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. మరియు ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ను ఎనీలింగ్ చేయవచ్చు, ఎనీలింగ్ తర్వాత ట్యూబ్ రంగు ముదురు ఆకుపచ్చగా ఉంటుంది. మా వద్ద అనేక రకాల టెర్మినల్ మోడల్స్ ఉన్నాయి, మీరు టెర్మినల్ను జోడించాలనుకుంటే, ముందుగా మాకు మోడల్ నంబర్ను పంపాలి. | |
ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ రకం
1. పై ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్
ఓవెన్ పైభాగంలో ఉంటుంది, ప్రధానంగా ఆహార పదార్థాల ఉపరితలానికి రంగు వేయడానికి లేదా కాల్చడానికి ఉపయోగిస్తారు.
*** తరచుగా గ్రిల్ మోడ్లో ఉపయోగిస్తారు.
2. దిగువ ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్
ఓవెన్ అడుగు భాగంలో ఉండే దీనిని, ప్రధానంగా ఆహారం యొక్క అడుగు భాగాన్ని వేడి చేయడానికి లేదా బేకింగ్ వేడిని సమానంగా అందించడానికి ఉపయోగిస్తారు.
*** తరచుగా బేకింగ్, బేకింగ్ మరియు ఇతర పద్ధతులలో ఉపయోగిస్తారు.
3. వెనుక ఓవెన్ హీటింగ్ ట్యూబ్
వేడి గాలి ప్రసరణను మెరుగుపరచడానికి మరియు ఓవెన్ లోపలి ఉష్ణోగ్రతను మరింత ఏకరీతిగా చేయడానికి *** సాధారణంగా కన్వెక్షన్ ఫ్యాన్తో కలిపి ఉపయోగించబడుతుంది.
*** సాధారణంగా కన్వెక్షన్ మోడ్లో (కన్వెక్షన్) ఉపయోగించబడుతుంది.
4. క్వార్ట్జ్ తాపన గొట్టం
కొన్ని ఉన్నత శ్రేణి ఓవెన్లలో ఉపయోగించబడుతుంది, వేడిచేసే వేగం వేగంగా ఉంటుంది, బలమైన మన్నికను కలిగి ఉంటుంది.
ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ను ఎలా మార్చాలి
ఉత్పత్తులు ఉపకరణం
1. ఇంట్లో బేకింగ్ :స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఉత్తమం, 220V వోల్టేజ్కు అనువైనది, పొడవు 530mm కంటే తక్కువ (చిన్న ఓవెన్).
2. వాణిజ్య అధిక పౌనఃపున్య వినియోగం:పొడి దహన నిరోధకత, పవర్ ≥1500W, హాట్ ఫ్లోరిన్ డీఫ్రాస్ట్ యొక్క సహాయక ప్రోగ్రామ్కు మద్దతు ఇచ్చే ఆప్టిమైజ్డ్ డిజైన్ మోడల్ను ఎంచుకోండి.
JINGWEI వర్క్షాప్
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















