ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
కోల్డ్ ఎయిర్ బ్లోయర్ కోసం ఉండే డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఎలిమెంట్ అనేది రిఫ్రిజిరేషన్ సిస్టమ్లో ఒక ప్రత్యేకమైన ఎలక్ట్రిక్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్. దీనిని ఎవాపరేటర్ ఉపరితలంపై ఉన్న మంచు పొరను తొలగించడానికి ఉపయోగిస్తారు. తక్కువ ఉష్ణోగ్రత కారణంగా కోల్డ్ ఎయిర్ బ్లోయర్ రెక్కల ఉపరితలంపై ఏర్పడిన మంచు పొరను కరిగించడానికి, విద్యుత్ శక్తిని ఉష్ణ శక్తిగా మార్చడం దీని ప్రధాన విధి. తద్వారా రిఫ్రిజిరేషన్ సామర్థ్యాన్ని మరియు గాలి ప్రసరణను కాపాడుతుంది.
ఎయిర్ కూలర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ 304 లేదా 316 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ట్యూబ్తో తయారు చేయబడింది మరియు 500℃ కంటే ఎక్కువ ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత కలిగిన నికెల్-క్రోమియం మిశ్రమ లోహ హీటింగ్ వైర్తో అమర్చబడి ఉంటుంది, ఇది -30℃ నుండి 50℃ వరకు పని చేసే పరిస్థితులకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. కోల్డ్ ఎయిర్ చిల్లర్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ యొక్క ఇంటర్ఫేస్ డిజైన్ ఫ్లెక్సిబుల్గా ఉంటుంది, ఇది స్ట్రెయిట్ సింగిల్ ట్యూబ్లు, AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), U-ఆకారపు ఎల్బోలు మరియు ఇతర రూపాలకు మద్దతు ఇస్తుంది, దీని పొడవులు 0.64 మీటర్ల నుండి 3.35 మీటర్ల వరకు ఉంటాయి, ఇది వివిధ కోల్డ్ ఎయిర్ బ్లోవర్ మోడళ్లకు (DD6, DD60 సిరీస్ వంటివి) అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | చిల్లర్ కోసం హోల్సేల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నీటిలో నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min (సాధారణ నీటి ఉష్ణోగ్రత) |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 700-1000మిమీ (కస్టమ్) |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| కంపెనీ | తయారీదారు/సరఫరాదారు/ఫ్యాక్టరీ |
| చిల్లర్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ ఎయిర్ కూలర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది, డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ యొక్క ఆకారం AA రకం (డబుల్ స్ట్రెయిట్ ట్యూబ్), ట్యూబ్ పొడవు మీ ఎయిర్-కూలర్ పరిమాణాన్ని బట్టి అనుకూలీకరించబడుతుంది, మా అన్ని డీఫ్రాస్ట్ హీటర్లను అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ డీఫ్రాస్ట్ హీటర్ ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5mm లేదా 8.0mm గా తయారు చేయవచ్చు, లీడ్ వైర్ ఉన్న ట్యూబ్ భాగాన్ని రబ్బరు హెడ్తో సీల్ చేస్తారు. మరియు దీని ఆకారాన్ని U మరియు L ఆకారాలలో కూడా తయారు చేయవచ్చు. డీఫ్రాస్ట్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క పవర్ మీటరుకు 300-400W వరకు ఉత్పత్తి అవుతుంది. | |
ఎయిర్-కూలర్ మోడల్ కోసం డీఫ్రాస్ట్ హీటర్
ఉత్పత్తి పనితీరు
ఎంపిక జాగ్రత్తలు
*** పవర్ మ్యాచింగ్: చిల్లర్ స్పెసిఫికేషన్లు మరియు డీఫ్రాస్టింగ్ అవసరాలకు అనుగుణంగా సరైన డీఫ్రాస్టింగ్ హీటర్ పవర్ను ఎంచుకోండి.
పరిమాణ సర్దుబాటు: ఏకరీతి తాపనాన్ని నిర్ధారించడానికి, డీఫ్రాస్టింగ్ హీటర్ యొక్క పొడవు మరియు ఆకారం ఎవాపరేటర్కు సరిపోలాలి.
*** తుప్పు నిరోధకత: తేమతో కూడిన వాతావరణాలకు అనుగుణంగా ఉండేందుకు, తుప్పు నిరోధక పదార్థాలను (స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ పైపుల వంటివి) ఎంచుకోండి.
ఉత్పత్తి అప్లికేషన్
డిఫ్రాస్ట్ హీటర్ ఎలిమెంట్ను ప్రధానంగా కోల్డ్ స్టోరేజ్ ఫ్యాన్ మరియు కమర్షియల్ రిఫ్రిజిరేషన్ డిస్ప్లే క్యాబినెట్ వంటి రిఫ్రిజిరేషన్ పరికరాలలో ఉపయోగిస్తారు, ముఖ్యంగా మధ్యస్థ మరియు తక్కువ ఉష్ణోగ్రత వాతావరణంలో (-40℃~10℃) మంచు పొర తరచుగా ఏర్పడే ప్రదేశాలలో దీనిని వాడతారు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














