ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | చైనా ఓవెన్ గ్రిల్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| ఉపరితల లోడ్ | ≤3.5W/cm2 |
| ట్యూబ్ వ్యాసం | 6.5మిమీ, 8.0మిమీ, 10.7మిమీ, మొదలైనవి. |
| ఆకారం | సరళ, U ఆకారం, W ఆకారం, మొదలైనవి. |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ |
| ట్యూబ్ పొడవు | 300-7500మిమీ |
| ఆకారం | అనుకూలీకరించబడింది |
| ఆమోదాలు | సిఇ/ సిక్్యూసి |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| దిఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్దీనిని మైక్రోవేవ్, స్టవ్, ఎలక్ట్రిక్ గ్రిల్ కోసం ఉపయోగిస్తారు. ఓవెన్ హీటర్ ఆకారాన్ని క్లయింట్ డ్రాయింగ్లు లేదా నమూనాల ప్రకారం అనుకూలీకరించవచ్చు. ట్యూబ్ వ్యాసాన్ని 6.5మిమీ, 8.0మిమీ లేదా 10.7మిమీగా ఎంచుకోవచ్చు. జింగ్వే హీటర్ ఒక ప్రొఫెషనల్ హీటింగ్ ట్యూబ్ ఫ్యాక్టరీ, వోల్టేజ్ మరియు పవర్ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్అవసరానికి అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. మరియు ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ట్యూబ్ను ఎనీలింగ్ చేయవచ్చు, ఎనీలింగ్ తర్వాత ట్యూబ్ రంగు ముదురు ఆకుపచ్చగా ఉంటుంది. మా వద్ద అనేక రకాల టెర్మినల్ మోడల్స్ ఉన్నాయి, మీరు టెర్మినల్ను జోడించాలనుకుంటే, ముందుగా మాకు మోడల్ నంబర్ను పంపాలి. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
గ్రిల్ ఓవెన్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్ ఒక లోహపు గొట్టంతో బాహ్య కవచంగా తయారు చేయబడింది. సర్పిలాకార విద్యుత్ తాపన మిశ్రమలోహ తీగలు (నికెల్-క్రోమియం, ఐరన్-క్రోమియం మిశ్రమలోహం) గొట్టం యొక్క కేంద్ర అక్షం వెంబడి సమానంగా పంపిణీ చేయబడతాయి. ఖాళీలు మంచి ఇన్సులేషన్ మరియు ఉష్ణ వాహకత కలిగిన మెగ్నీషియా ఇసుకతో నింపబడి, గట్టిగా నొక్కబడతాయి. నాజిల్ యొక్క రెండు చివరలు సిలికా జెల్ లేదా సిరామిక్ సీల్తో తయారు చేయబడతాయి. సాధారణంగా గృహ ఓవెన్లలో ఉపయోగించే ఈ ఓవెన్ గ్రిల్ హీటింగ్ ఎలిమెంట్, అధిక-ఉష్ణోగ్రత నిరోధక పదార్థాలతో తయారు చేయబడింది, దీనివల్ల ఇది పొడిగా-ఉడకబెట్టబడుతుంది. ఓవెన్కు మరింత సరిగ్గా సరిపోయేలా, ఓవెన్ గ్రిల్ హీటింగ్ ట్యూబ్ యొక్క ఆకారం మరియు పరిమాణాన్ని అనుకూలీకరించవచ్చు, అలాగే అవసరాలకు అనుగుణంగా వోల్టేజ్ మరియు పవర్ను కూడా అనుకూలీకరించవచ్చు.
ఉత్పత్తి లక్షణాలు
1. పీడన నిరోధకత, తుప్పు నిరోధకత, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత
2. దృఢమైన స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ వెల్డింగ్ సాంకేతికతను అవలంబించడం, అద్భుతమైన మెటీరియల్ మరియు సుదీర్ఘ సేవా జీవితం.
3. అధిక సాంద్రత గల కేంద్రీకృత రకం, కాంపాక్ట్ నిర్మాణం మరియు మంచి స్థిరత్వం.
ఫ్యాక్టరీ తనిఖీ అంశాలు:
1. మొత్తం కొలతలు.
2. ఇన్సులేషన్ బ్రేక్డౌన్ పరీక్ష (2000V 1amp).
3. ఇన్సులేషన్ నిరోధకత 1000V, 11GΩ (అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద పనిచేసేటప్పుడు ట్యూబ్ పగిలిపోకుండా నిరోధించడానికి అత్యధిక ఇన్సులేషన్ అవసరాలు)
4. నిరోధక విలువ +5% - -10%
5. థ్రెడ్
6. ఇతర సాంకేతిక అవసరాలు
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314















