ఉత్పత్తి పారామితులు
| ఉత్పత్తి పేరు | సిలికాన్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ స్ట్రిప్ |
| తేమ స్థితి ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥200MΩ |
| తేమతో కూడిన ఉష్ణ పరీక్ష తర్వాత ఇన్సులేషన్ నిరోధకత | ≥30MΩ |
| తేమ స్థితి లీకేజ్ కరెంట్ | ≤0.1mA |
| పదార్థం | సిలికాన్ రబ్బరు |
| బెల్ట్ వెడల్పు | 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, మొదలైనవి. |
| బెల్ట్ పొడవు | అనుకూలీకరించిన |
| నిరోధక వోల్టేజ్ | 2,000V/min |
| నీటిలో ఇన్సులేటెడ్ నిరోధకత | 750MOhm |
| ఉపయోగించండి | క్రాంక్కేస్ హీటర్ బెల్ట్ |
| లీడ్ వైర్ పొడవు | 1000mm, లేదా కస్టమ్ |
| ప్యాకేజీ | ఒక హీటర్తో ఒక బ్యాగ్ |
| ఆమోదాలు | CE |
| టెర్మినల్ రకం | అనుకూలీకరించిన |
| క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ స్ట్రిప్ వెడల్పును 14మిమీ, 20మిమీ, 25మిమీ, 30మిమీ మరియు అంతకంటే ఎక్కువ ఉండేలా తయారు చేయవచ్చు.సిలికాన్ హీటింగ్ బెల్ట్ఎయిర్ కండిషనర్ కంప్రెసర్ లేదా కూలర్ ఫ్యాన్ సిలిండర్ డీఫ్రాస్టింగ్ కోసం దీనిని ఉపయోగించవచ్చు. క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ స్ట్రిప్ పొడవును క్లయింట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించవచ్చు. | |
ఉత్పత్తి కాన్ఫిగరేషన్
క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ స్ట్రిప్ అనేది ఒక సహాయక విద్యుత్ తాపన పరికరం, దీనిని ప్రధానంగా ఎయిర్ కండిషనింగ్ కంప్రెసర్ల క్రాంక్కేస్ షెల్ను వేడి చేయడానికి ఉపయోగిస్తారు. పరిసర ఉష్ణోగ్రత 0°C కంటే తక్కువగా ఉన్నప్పుడు, హీట్ పంప్ తాపన స్థితిలో కంప్రెసర్ ప్రారంభం కావడం కష్టంగా ఉండవచ్చు లేదా సరిగ్గా పనిచేయకపోవచ్చు, ఇది కంప్రెసర్ యొక్క సేవా జీవితాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది. ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి, కంప్రెసర్ యొక్క క్రాంక్కేస్ హౌసింగ్పై సాధారణంగా ఒక సహాయక విద్యుత్ క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ బెల్ట్ (వైర్)ను అమర్చుతారు. ఇది స్వల్పకాలిక ప్రీహీటింగ్ ద్వారా కంప్రెసర్ యొక్క పని చేసే పరిసర ఉష్ణోగ్రతను పెంచుతుంది, తద్వారా కంప్రెసర్ సజావుగా ప్రారంభం కావడం మరియు సాధారణంగా పనిచేయడం నిర్ధారించబడుతుంది.
ఉత్పత్తి పనితీరు
1. నూనె గడ్డకట్టడాన్ని నివారించడానికి: తక్కువ ఉష్ణోగ్రత ఉన్న వాతావరణంలో, ఉష్ణోగ్రత చాలా తక్కువగా ఉండటం వల్ల నూనె గడ్డకట్టవచ్చు, దీనివల్ల అది సాధారణంగా ప్రవహించలేక, కంప్రెసర్ యొక్క సాధారణ పనితీరును ప్రభావితం చేస్తుంది. క్రాంక్కేస్ హీటింగ్ స్ట్రిప్ను ఉపయోగించడం ద్వారా నూనెను ఒక నిర్దిష్ట ఉష్ణోగ్రత వరకు వేడి చేసి, అది గడ్డకట్టకుండా చూసుకోవచ్చు.
2. పని సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరచడం: క్రాంక్కేస్ హీటర్ల వాడకం కంప్రెసర్ పనిచేస్తున్నప్పుడు నూనెను అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద ఉంచుతుంది, తద్వారా నూనె మరియు బాడీ మధ్య స్నిగ్ధత నిరోధకతను తగ్గించి కంప్రెసర్ పని సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
3. యంత్రం యొక్క జీవితకాలాన్ని పొడిగించడం: నూనె యొక్క సరైన ఉష్ణోగ్రతను నిర్వహించడం వలన ఘర్షణ మరియు అరుగుదలను తగ్గించవచ్చు, తద్వారా యంత్రం యొక్క సేవా జీవితాన్ని పొడిగించవచ్చు.
ఉత్పత్తి ప్రక్రియ
సేవ
అభివృద్ధి చేయండి
ఉత్పత్తి వివరాలు, డ్రాయింగ్ మరియు చిత్రాన్ని అందుకున్నాను
ఉల్లేఖనాలు
మేనేజర్ 1-2 గంటల్లో విచారణకు స్పందించి, కొటేషన్ పంపుతారు.
నమూనాలు
భారీ ఉత్పత్తికి ముందు ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేయడానికి ఉచిత నమూనాలు పంపబడతాయి
ఉత్పత్తి
ఉత్పత్తి వివరాలను మరోసారి నిర్ధారించుకుని, ఆ తర్వాత ఉత్పత్తిని ఏర్పాటు చేయండి.
ఆర్డర్
మీరు నమూనాలను నిర్ధారించుకున్న తర్వాత ఆర్డర్ ఇవ్వండి
పరీక్షించడం
డెలివరీకి ముందు మా క్యూసీ బృందం ఉత్పత్తుల నాణ్యతను తనిఖీ చేస్తుంది
ప్యాకింగ్
అవసరమైన విధంగా ఉత్పత్తులను ప్యాక్ చేయడం
లోడ్ అవుతోంది
సిద్ధంగా ఉన్న ఉత్పత్తులను క్లయింట్ కంటైనర్లోకి లోడ్ చేయడం
స్వీకరించడం
మీ ఆర్డర్ అందింది
మమ్మల్ని ఎందుకు ఎంచుకోవాలి?
•25 సంవత్సరాల ఎగుమతి మరియు 20 సంవత్సరాల తయారీ అనుభవం
•ఫ్యాక్టరీ సుమారు 8000 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణంలో ఉంది.
•2021లో, పౌడర్ ఫిల్లింగ్ మెషిన్, పైప్ ష్రింకింగ్ మెషిన్, పైప్ బెండింగ్ పరికరాలు మొదలైన అన్ని రకాల అధునాతన ఉత్పత్తి పరికరాలను భర్తీ చేయడం జరిగింది.
•సగటు రోజువారీ ఉత్పత్తి సుమారు 15000 ముక్కలు
• విభిన్న సహకార కస్టమర్
•అనుకూలీకరణ మీ అవసరంపై ఆధారపడి ఉంటుంది
సర్టిఫికేట్
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
ఫ్యాక్టరీ చిత్రం
విచారణకు ముందు, దయచేసి మాకు క్రింది వివరాలను పంపండి:
1. మాకు డ్రాయింగ్ లేదా నిజమైన చిత్రాన్ని పంపడం;
2. హీటర్ పరిమాణం, శక్తి మరియు వోల్టేజ్;
3. హీటర్కు ఏవైనా ప్రత్యేక అవసరాలు ఉన్నాయా?
సంప్రదింపులు: అమీ జాంగ్
Email: info@benoelectric.com
వీచాట్: +86 15268490327
వాట్సాప్: +86 15268490327
స్కైప్: amiee19940314














